Thiết bị nạp ắc quy và khởi động đề 12-24V/80A/1800A (1 pha)
Price:
0 ₫
Cầu nâng cắt kéo nâng bụng 3.3 Tấn, Lắp chìm, Có tay nâng xe SUV (3 Pha, mô tơ trong, màu xám 7016)
0 ₫
Thiết bị nạp ắc quy và khởi động đề 12-24V/100A/2600A (1 pha) đã bao gồm cáp kết nối, model: KS-2600
https://etekonline.vn/web/image/product.template/67912/image_1920?unique=09597c6
0 ₫ 0.0 VND 0 ₫
  • Model
  • Thương hiệu
  • Xuất xứ
  • Hãng sản xuất
  • Nguồn điện
  • Dòng nạp
  • Dòng đề khởi động
  • Công suất tiêu thụ
  • Dùng cho loại ắc quy
This combination does not exist.
Share :
100% original guarantee
Return within 30days
Free delivery on all orders
Model KS-1800
Thương hiệu KOISU
Xuất xứ China
Hãng sản xuất GUANGZHOU KARJOYS AUTO EQUIPMENT CO.LTD
Nguồn điện 220 V
Dòng nạp 80 A
Dòng đề khởi động 1800 A
Công suất tiêu thụ 4.5 KVA
Dùng cho loại ắc quy 12 V và 24 V